Màn hình tỉ lệ 21:9 LG UltraWide 26WQ500-B 26 inch
VNĐ
- Danh muc: Phụ kiện (Màn hình, Chuột...)
- Người đăng: duong trand82
- Lượt xem: 135
Nội dung chi tiết
Nếu làm việc cơ bản cần chia đôi màn hình thì em này khá ổn nhé a e
LG UltraWide 26WQ500-B 26 inch (2560X1080/IPS/75HZ/5MS) thông số
26 inches
Độ phân giải màn hình
2560 x 1080 pixels
Tấm nền IPS
Tỉ lệ màn hình
21:9
Tần số quét
75 Hz
Thời gian phản hồi
5ms
Treo tường
100 x 100 mm
Cổng kết nối
HDMI x2
Đầu ra tai nghe 3.5mm
Kích thước
Có chân đế: 635.7 x 385.3 x 211.5 mm
Không có chân đế: 635.7 x 292.8 x 46.0 mm
Trọng lượng
Có chân đế: 3.6 kg
Không có chân đế: 3.1 kg
a e có nhu cầu thì hốt em nó, có ship cod
ĐC: Gia Lâm, Hà Nội
26 inches
Độ phân giải màn hình
2560 x 1080 pixels
Tấm nền IPS
Tỉ lệ màn hình
21:9
Tần số quét
75 Hz
Thời gian phản hồi
5ms
Treo tường
100 x 100 mm
Cổng kết nối
HDMI x2
Đầu ra tai nghe 3.5mm
Kích thước